Kalmomi don sauya sigogi na kayan lantarki don na'urorin lantarki.

Akwai ma'anoni daban-daban na masu sauya kayan lantarki da na lantarki a cikin masana'antar lantarki.Dangane da gogewa mai amfani a cikin 'yan shekarun nan, HONYONE yana taƙaita sigogi na gama-gari na canjin lantarki ga abokan ciniki, yana fatan ya zama taimako ga abokan ciniki '' nau'in ion da fahimtar kammala zanen kamfaninmu.

1.Ƙididdiga masu ƙima

Ƙimar da ke nuna halaye da ƙayyadaddun aiki suna garantin ma'auni na masu sauyawa.
Ƙididdigar halin yanzu da ƙimar ƙarfin lantarki, alal misali, ɗaukar takamaiman yanayi.

2.Rayuwar lantarki
Rayuwar sabis lokacin da aka haɗa nauyin ƙima zuwa lambar sadarwa kuma ana yin ayyukan sauyawa.

3.Rayuwar injina
Rayuwar sabis idan ana sarrafa ta a saitaccen mitar aiki ba tare da wuce wutar lantarki ta lambobi ba.

4.Dielectric ƙarfi
Ƙimar ƙayyadadden ƙima wanda za'a iya amfani da babban ƙarfin lantarki zuwa ƙayyadadden wurin aunawa na minti ɗaya ba tare da haifar da lahani ga rufin ba.

5.Juriya na rufi
Wannan ita ce ƙimar juriya a wuri guda ana auna ƙarfin dielectric.

6.Juriya lamba
Wannan yana nuna juriyar wutar lantarki a ɓangaren lamba.
Gabaɗaya, wannan juriya ya haɗa da juriyar madugu na ɓangaren bazara da tasha.

7.Juriya na rawar jiki
Kewayon jijjiga inda rufaffiyar lamba ba ta buɗe sama da ƙayyadadden lokaci saboda rawar jiki yayin amfani da maɓallan ɗaukar hoto.

8.Juriyar girgiza
Max.Kimar girgiza inda rufaffiyar lamba ba ta buɗe sama da ƙayyadadden lokaci saboda firgita yayin amfani da maɓalli.

9.Mitar sauyawa da aka yarda
Wannan shine matsakaicin mitar sauyawa da ake buƙata don isa ƙarshen rayuwar inji (ko rayuwar lantarki).

10.Ƙimar hawan zafi
Wannan shine matsakaicin ƙimar hawan zafin jiki wanda ke dumama ɓangaren tashar lokacin da ƙimar halin yanzu ke gudana ta cikin lambobin sadarwa.

11.Ƙarfin actuator
Lokacin da ake amfani da madaidaicin nauyi na wani ɗan lokaci akan mai kunnawa a cikin jagorar aiki, wannan shine matsakaicin nauyin da zai iya jurewa kafin canji ya rasa aiki.

12.Ƙarfin ƙarshe
A lokacin da ake amfani da madaidaicin kaya na wani ɗan lokaci (a duk kwatance idan ba a ƙayyade ba) akan tashar tashar, wannan shine matsakaicin nauyin da zai iya jurewa kafin tashar ta rasa aiki (sai dai lokacin da tashar ta lalace).


Lokacin aikawa: Juni-09-2021